ในวันที่ 19 มิถุนายน 2562 ต้อนรับนักวิจัยและนักศึกษาจากจีนมาเยี่ยมภาควิชา ปรึกษาหารือสร้างความร่วมมือทางด้านงานวิจัยกับ ศาสตราจารย์ ดร.วนิดา จีนศาสตร์ และ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พันธนา ตอเงิน
![](https://www.envisci.sc.chula.ac.th/wp-content/uploads/2019/07/chinese-visit.jpg)
Industrial Toxicology and Risk Assessment (Graduate Program)
ในวันที่ 19 มิถุนายน 2562 ต้อนรับนักวิจัยและนักศึกษาจากจีนมาเยี่ยมภาควิชา ปรึกษาหารือสร้างความร่วมมือทางด้านงานวิจัยกับ ศาสตราจารย์ ดร.วนิดา จีนศาสตร์ และ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พันธนา ตอเงิน